Mungu alitabiri juu ya kanisa Katoliki akisema: (KJV) “Wala hatamjali Mungu wa baba zake; wala kuwa na tamaa ya wanawake; wala hatamjali mungu awaye yote; maana atajitukuza mwenyewe juu ya wote.” (Danieli 11:37 KJV). Mfumo wa ukuhani katika ukatoliki kama ilivyotabiriwa kwenye neno la Mungu, ni ukuhani wa mashoga; maana tamaa zao haziwaki juu ya wanawake, bali huwasha tamaa zao juu ya wanaume. Hii ilithibitishwa kuwa ni laana kubwa na Paulo wakati alipoandika: “Hivyo Mungu aliwaacha wafuate tamaa zao za aibu, hata wanawake wakabadili matumizi ya asili kwa matumizi yasiyo ya asili; 27 wanaume nao vivyo hivyo waliyaacha matumizi ya mke, ya asili, wakawakiana tamaa, wanaume wakiyatenda yasiyopasa, wakapata nafsini mwao malipo ya upotevu wao yaliyo haki yao.” (Warumi 1:26,27). Gazeti moja la Italia limesema wazi kuwa asilimia 98% ya makuhani huko Roma ni mashoga, yote haya yanathibitisha kanisa la mpingaKristo lililotabiriwa katika unabii ni kanisa la Roma

Gazeti la Italia ladai asilimia 98% ya makuhani huko Roma ni mashoga

“Kanisa Katoliki, ambalo linajitokeza kwenye kamba ya kashfa ya unyanyasaji wa kijinsia, inakabiliwa na aibu mpya baada ya gazeti la Italia kuchapisha uchunguzi juu ya kile kinachoitwa maisha mawili ya makuhani ambao ni mashoga huko Roma. Kwa kutumia kamera zilizofichwa, gazeti la Panorama la kila wiki, linalomilikiwa na waziri mkuu wa Italia, Silvio Berlusconi, lilinasa makuhani wakitembelea klabu za mashoga na baa na kufanya ngono. . . . Diyosisi ya Roma ilipiga kelele kwenye gazeti la waziri mkuu, ikisema lengo lake lilikuwa “kuunda kashfa [na] kutetea makuhani wote”. Lakini pia iliwahimiza mapadre ambao ni mashoga kuacha ukuhani. . . . Kuhani mmoja, wa Kifaransa mwenye umri wa miaka 30 ambaye alijulikana kama Baba Paul, alihudhuria pati ambako kulikuwa na makahaba wawili wa kiume. . . . Panorama iliripoti. Picha kwenye tovuti yake ilidai kuwa inaonyesha kuhani akiwa amevaa kola yake ya kipadre lakini bila ya suruali yake akiwa na shoga ambaye alifanya kama mtego kwa gazeti hilo. Katika picha nyingine, makuhani walionyeshwa dhahiri wakimbusu mshiriki wa Panorama. Mmoja wa mapadre alinukuliwa na gazeti akiweka idadi ya makuhani ambao ni mashoga katika mji mkuu wa Italia kama asilimia “98%”. . . . MP wa zamani wa Italia na mwanaharakati wa mashoga, Franco Grillini, alisema: “Kama mashoga wote katika kanisa Katoliki walipaswa kuondoka mara moja – kitu ambacho tungependa sana – kinaweza kusababisha matatizo makubwa ya kazi.” —(The Guardian, Friday 23 July 2010, 19:20)